
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Gối massage Bomidi MP1 PRO
799,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MP1 PRO |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Bomidi |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn |
| Chất liệu: | Chất liệu thân máy: Da Pu và vải thấm khí, Chất liệu đầu massage: Nhựa ABS |
| Chế độ: | 3 chế độ |
| Con lăn: | Con lăn |
| Công suất: | 23W |
| Tiện ích khác: | Thao tác đơn giản, dễ dàng sử dụng, Đèn báo sạc đầy, 2 mức nhiệt (42 ± 3ºC), Pin đi kèm: 1800 mAh, Thời gian sạc: 3 giờ 30 phút, Thời gian sử dụng: 2 giờ 10 phút |
| Điện áp: | 5V - 2A |
| Thời gian massage: | 10 phút/ lần |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 370 x 270 x 120 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC