
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tăm nước Magic Eco Pro-81
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Pro-81 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Dung lượng pin: | 1500 mAh |
| Dung tích: | 310 ml |
| Thời gian sạc: | 4 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 20 ngày |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Cổng sạc: | Type C |
| Công suất: | 6W |
| Tiện ích: | Chống nước chuẩn IPX7 |
| Chế độ làm sạch: | 4 chế độ làm sạch |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 241 x 84 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC