
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Lenovo V14 G5 i7-13620H/16GB/512GB/Win11 (83A000GTVN)
17,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 83A000GTVN |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Lenovo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Lenovo |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | I7-13620H |
| Tốc độ CPU: | 4.9GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.0GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 1 khe tối đa 8GB (đã sử dụng) |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920x1080) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Stereo speakers, 1.5W x2, Dolby Audio |
| Chuẩn âm thanh: | High Definition (HD) Audio, Realtek ALC3287 codec |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 5, 802.11ac 2x2 |
| Bluetooth: | 5.1 |
| Chuẩn LAN: | 100/1000M (RJ-45) |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0; 1x USB 3.2 Gen 1; 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.2) |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4b |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | HD 720p with Privacy Shutter |
| Chất liệu vỏ: | PC-ABS ( nhựa tổng hợp ) |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language, English |
| Loại Pin Laptop : | Lithium-ion (Li-ion) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.43 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 324.2 x 215.2 x 19.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC