
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop HP Pavilion 15-EG3094TU i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (8C5L5PA)
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 8C5L5PA |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1335U |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB L3 cache, 10 cores, 12 threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.6 Ghz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Loại màn hình: | IPS, 16:9, micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixels |
| Công nghệ âm thanh: | Audio by B&O; Dual speakers; HP Audio Boost |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (2x2) + Bluetooth® 5.3 |
| Cổng USB: | 1 USB Type-C® 10Gbps (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 2X USB Type-A 5Gbps |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 2.1 |
| Kết nối khác laptop: | 1x AC smart pin; 1x headphone/microphone combo |
| Camera: | HP Wide Vision 720p HD camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Chất liệu vỏ: | Warm gold aluminum cover |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language |
| Loại Pin Laptop : | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.74 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360.2 x 234 x 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC