
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Dell 14 DC14250 Intel Core 5 120U/16GB/512GB/Win11 Bạc DC4C5386W
21,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DC4C5386W |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core 5 Raptor Lake |
| Loại CPU: | 120U |
| Tốc độ CPU: | 1.40 GHz (Lên đến 5.00 GHz khi tải nặng) |
| Loại RAM: | DDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 1 khe 16 GB onboard + 1 khe rời |
| Tốc độ Bus RAM: | 5200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Graphics |
| Loại màn hình: | Tấm nền IPS |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1920 x 1200) |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek ALC3254 |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 - 802.11ax |
| Bluetooth: | 5.3 |
| Cổng HDMI: | 1 HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 2 x USB 3.2, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C (hỗ trợ DisplayPort 1.4 và Power Delivery), 1 x Headphone/microphone combo, HDMI 1.4 |
| Camera: | Webcam FHD RGB |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 4-cell Li-ion, 54 Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 314 mm - Rộng 226 mm - Dày 18 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC