
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop HP 250 G9 i3-1215U/16GB/512GB/Win11 Bạc (A06FQPT)
11,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A06FQPT |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel® Core™ i3-1215U Processor |
| Loại CPU: | Up to 4.40GHz, 6 cores 8 threads; P-core: 2-core, turbo up to 4.40Ghz; E-core: 4-core, turbo up to 3.30Ghz |
| Bộ nhớ đệm: | 10MB Intel Smart Cache |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Graphics |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch FHD |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920x1080) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Chuẩn LAN: | 1 x RJ-45 |
| Camera: | 720p HD camera |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home SL |
| Loại Pin Laptop : | 3-cell 41Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.74 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 358 mm - Rộng 242 mm - Cao 19.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC