
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Asus Vivobook R5-7520U/16GB/512GB /Win11 Bạc (E1504FA-BQ1150W)
13,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | E1504FA-BQ1150W |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Asus |
| Loại CPU: | AMD Ryzen™ 5 7520U Processor 2.8GHz (6MB Cache, up to 4.3GHz, 4 cores, 8 Threads) |
| Tốc độ CPU: | 2.8GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 cores, 8 Threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.3GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16GB LPDDR5 on board |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon™ Graphics |
| Loại màn hình: | IPS-level Panel |
| Kích thước màn hình: | 15.6-inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) 16:9 aspect ratio |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Công nghệ âm thanh: | SonicMaster |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 1*1 |
| Bluetooth: | Bluetooth® 5.3 Wireless Card |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A (data speed up to 480Mbps), 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A (data speed up to 5Gbps), 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C (data speed up to 5Gbps) |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Camera: | 720p HD camera ; With privacy shutter |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Fingerprint |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.63 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360.3 x 232.5 x 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC