
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Asus Vivobook Go 14 R5-7520U/16GB/512GB/Win11 Bạc (E1404FA-EB482W)
13,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HP Laptop 15-fc0089AU |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | AMD Ryzen 5 |
| Loại CPU: | 7520U |
| Tốc độ CPU: | 2 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 16 MB L3 cache, 8 cores, 16 threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.5 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 2 khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD (M.2 PCIe NVMe) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon Graphics |
| Loại màn hình: | micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixel |
| Công nghệ âm thanh: | Dual speakers |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | Wifi 6 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 1 USB Type-C® 5Gbps signaling rate (supports data transfer only and does not support charging or external monitors); 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4b |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1x AC smart pin; 1x headphone/microphone combo |
| Camera: | 720p HD |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Bàn phím tiêu chuẩn |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language |
| Loại Pin Laptop : | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.59 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 359.8 x 236 x 18.6 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC