
Laptop Dell Inspiron 15 3520 i7-1255U/16GB/512GB/Win11 Đen
18,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | INSPIRON153520 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 Alder Lake - 1255U |
| Loại CPU: | 1255U |
| Tốc độ CPU: | 1.70 GHz (Lên đến 4.70 GHz khi tải nặng) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.7 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 (1 khe 8 GB + 1 khe 8 GB) |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 2 khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Chipset card đồ họa: | Card tích hợp - Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | Wide Viewing Angle (WVA) |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixel |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek Audio |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | WiFi 802.11 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng USB: | 1 x USB 2.0, 2 x USB 3.2 |
| Cổng HDMI: | 1 |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home SL + Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Loại Pin Laptop : | 4-cell, 54Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.66 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 358.5 x 235.56 x 18.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG