
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Dell 15 DC15250-I5U165W11SLU i5-1334U/16GB/512GB/Win11 Bạc
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DC15250-i5U165W11SLU-5 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Core™ i5 |
| Loại CPU: | i5-1334U |
| Tốc độ CPU: | 0.90 GHz - 1.30 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, up to 4.6 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz - 4.60 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Loại RAM: | DDR5 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 khe DDR5 So-DIMM (Đã sử dụng 1 khe 16GB) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB SSD PCIe Gen4x4 (M.2 2230) |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics (tích hợp) |
| Loại màn hình: | Anti-glare display |
| Kích thước màn hình: | 15.6" |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek ALC3254 |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | 1x USB 3.2 Gen 1 port; 1x USB 2.0 port; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C port |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 port |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x SD-card slot |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Camera: | 1280 x 720 (HD) at 30 fps |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home, Single Langua ge English + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year subs cription |
| Loại Pin Laptop : | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 235.56 mm - Rộng 358.5 mm - Cao 18.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC