
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Dell 15 DC15250 i7-1355U/16GB/1TB/Win11 Bạc (CPH997)
21,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CPH997 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | I7-1355U |
| Loại CPU: | 13th Gen Intel® Core™ i7-1355U Processor (10 cores) - Max Turbo Frequency: 5.00 GHz |
| Tốc độ CPU: | 10 x 3.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB (Cache L3) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 10 x 5.0 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB ( 1 thanh) |
| Số khe RAM: | 1 onboard + 1 khe rời |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 1TB SSD PCIe (M.2 2230) - combo M.2 2230/2280 |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | Anti-glare display |
| Kích thước màn hình: | 15.6"" |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 1 x USB 2.0 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 1 x HDMI, 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD card |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Camera: | HD WebCam with microphone |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home & Student 2021 |
| Loại Pin Laptop : | 4 Cell Int (54Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.67 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 358.5 x 235.6 x 19 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC