
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop HP 250 G10 i3-1315U/16GB/512GB/Win11 Bạc (A06F6PT)
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HP 250 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | i3-1315U |
| Loại CPU: | 13th Gen Intel® Core™ i3-1315U Processor (6 cores) |
| Tốc độ CPU: | 3.30 GHz (E-core) |
| Bộ nhớ đệm: | 10MB Cache, 6 cores, 8 Threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.50 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 1 x 16GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Số khe RAM: | 2 khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | Anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 15.6" |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixel |
| Tần số quét màn hình: | Hãng không đề cập |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Camera: | HP True Vision HD Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.641 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 236 x 18.6 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC