
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Dell 15 DC15250 i7-1355U/16GB/512GB/Win 11 Bạc DC5I7748W1
20,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DC5I7748W1-Silver |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 1335U |
| Tốc độ CPU: | 1.2 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | i7-1335U |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 2 khe DDR4 (Đã sử dụng 1 khe 16GB) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | Không có |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Dung lượng card đồ họa: | Không |
| Loại màn hình: | WVA |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1920 x 1200) pixel |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Updating |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE, 2x2, 802.11ax, MU-MIMO |
| Bluetooth: | Bluetooth(R) wireless card |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 1 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port, 1 USB 2.0 (480 Mbps) port, 1 USB 3.2 Gen, 1 (5 Gbps) Type-C® data only port (only for computers with plastic chassis and 13th Gen Intel® Core™ processors), 1 USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) Type-C® port with DisplayPort 1.4 and Power |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x SD-card |
| Camera: | HD RGB camera |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home, Single Langua ge English +Microsoft Office Home 2024 + M icrosoft 365 Basic 1 year subs cription |
| Loại Pin Laptop : | 4-Cell Battery, 54WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 358 x 235 x 17.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC