
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0076TU Ultra 7-258V/32GB/512GB/Win11 (BZ7P6PA)
34,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BZ7P6PA |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Ultra 7 258V |
| Loại CPU: | Intel® Core™ Ultra 7 258V Processor (8 cores) - Max Turbo Frequency: 4. 80 GHz - NPU: Intel® AI Boost |
| Tốc độ CPU: | 2.20 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB (Cache L3) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.80 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5x |
| Dung lượng RAM: | 32GB onboard LPDDR5x/ 8533MHz |
| Số khe RAM: | 1 Khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 8533 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | 512GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® Arc™ 140V GPU (16GB) |
| Loại màn hình: | Touch-screen, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, with stylus supports |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tần số quét màn hình: | Hãng không đề cập |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio (by Poly Studio) |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Có |
| Camera: | HP 5MP + IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Kim loại tái chế cho khung bàn phím và mặt A |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home 2024 |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (59.16Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.504 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 313 mm - Rộng 218.5 mm - Cao 14.6 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC