
Laptop HP OmniBook 5 AI 16-af1052TU Ultra 7-255U/32GB/512GB/Win11 Bạc (C1MN6PA)
28,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | C1MN6PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Ultra 7 255U |
| Loại CPU: | Intel® Core™ Ultra 7 255U Processor (12 cores) - Max Turbo Frequency: 5. 20 GHz - NPU: Intel® AI Boost |
| Tốc độ CPU: | 1.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 (MB) Cache L3 |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.20 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5x |
| Dung lượng RAM: | 32GB onboard |
| Số khe RAM: | 1 Khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 7467 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Loại màn hình: | Touch-screen, IPS, Micro-edge, Anti- glare display |
| Kích thước màn hình: | 16.0 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tần số quét màn hình: | Hãng không đề cập |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio (DTS:X® Ultra) |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort/HP Sleep and Charge) |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Có |
| Camera: | HP True Vision FHD IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Kim loại tái chế được sử dụng trong vỏ, khung bàn phím, dải viền và nắp bản lề. |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home 2024 |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (59.16Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.722 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 357.7 mm - Rộng 254.8 mm - Cao 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG