
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop HP Victus Gaming 16-s0135AX R7-7840HS/32GB/512GB/Win11 Đen (9Q983PA)
26,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 9Q983PA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Ryzen 7 7840HS |
| Loại CPU: | AMD Ryzen™ 7 7840HS Processors |
| Tốc độ CPU: | 3.8 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 16 Cache L3 (MB) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.10 GHz |
| Loại RAM: | DDR5 |
| Dung lượng RAM: | 32GB |
| Số khe RAM: | 2 khe (đã sử dụng) |
| Tốc độ Bus RAM: | 5600 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | NVIDIA GeForce RTX 3050 |
| Dung lượng card đồ họa: | 6GB of GDDR6 SDRAM |
| Loại màn hình: | IPS, micro-edge, anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 16.1inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixel |
| Tần số quét màn hình: | 144 Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Chuẩn LAN: | 10/100/1000 Mbps |
| Cổng USB: | 3 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (one port HP Sleep & Charge), 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Có |
| Camera: | HP True Vision FHD Camera (privacy shutter) with array microphone |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 4 Cell Int (70.07Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.326 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 369 x 259.4 x 23.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC