
Laptop HP OmniBook 5 AI 16-af1046TU Ultra 5-225U/16GB/512GB/Win11 Bạc (BZ7Q8PA)
23,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HP Omnibook 5 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core Ultra 5 |
| Loại CPU: | 225U |
| Tốc độ CPU: | 1.3 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.8 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5x |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 1 thanh |
| Tốc độ Bus RAM: | 7467 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | Không có |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® Graphics |
| Dung lượng card đồ họa: | Không |
| Loại màn hình: | IPS, micro-edge, anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 16 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) pixel |
| Tần số quét màn hình: | Hãng không đề cập |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | Đèn nền LED đơn sắc trắng |
| Kết nối khác laptop: | N/A |
| Camera: | HP True Vision FHD IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Mặc A,C,D tim loại tái chế, mặt B viền nhựa |
| Tính năng mở rộng: | N/A |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (59.16Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.734 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 357.7 mm - Rộng 254.8 mm - Cao 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG