
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Acer Aspire 5 i7-1355U/16GB/512GB/Win11 (NX.KHRSV.005)
15,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A514-56P-742F |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 1355U |
| Tốc độ CPU: | 3.7 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, 10 cores, 12 Threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5 GHz |
| Loại RAM: | DDR5 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 6400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe NVMe (khả năng nâng cấp tối đa 1TB) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Acer Purified. Voice technology with two built-in microphones. Compatible with Cortana with Voice. Two built-in stereo speakers |
| Chuẩn WiFi: | Wifi 6 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.1 |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1x 3.5 mm headphone/speaker jack; 1x DC-in jack for AC adapter 20V 65W |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI 2.1 port with HDCP support |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | T-Type HD camera, 1280 x 720 resolution, 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction, Dual Mic (33 mm + 33 mm) |
| Chất liệu vỏ: | Cover A, B, C, D: nhựa cứng Polycarbonate |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 50Wh 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 318.8 x 225.5 x 17.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC