
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

HP 14-EP1011TU Core 5-120U/16GB/512GB/Win11 (9Z2W3PA)
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 9Z2W3PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core 5 |
| Loại CPU: | 120U |
| Tốc độ CPU: | 1.4 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Graphics |
| Loại màn hình: | Anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort/HP Sleep & Charge); 1 x Headphone/Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | HP True Vision HD Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.398 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 32.4 x 21.5 x 1.79 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC