
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Acer Aspire 5 i7-1355U/16GB/1TB (A515-58P-71EJ)
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A515-58P-71EJ |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 1355U |
| Tốc độ CPU: | 3.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.00 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 1 Khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 4800 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1TB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 1 TB PCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe) |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics eligible |
| Loại màn hình: | FHD IPS SlimBezel |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Acer Purified.Voice technology with AI noise reduction in dual builtinmicrophones. Compatible with Cortana with Voice. Two built-in stereo speakers,... |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac, Dual Band (2.4 GHz and 5 GHz), 2x2 MU-MIMO technology |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.1 or above |
| Chuẩn LAN: | Ax wireless LAN |
| Cổng USB: | 2xUSB Standard-A ports, supporting: 1 port for USB 3.2 Gen 1, 1 port for USB 3.2 Gen 1 featuring power off USB charging |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 2.1 port with HDCP support |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | Video conferencing, UFC with: • T-Type HD camera• Compatible with Windows only• 1280 x 720 resolution• 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction• Blue Glass lens• Dual Mic (33 mm + 33 mm)• 78 x 3.2 (5.2) x 3 mm |
| Chất liệu vỏ: | Mặt A, B, C, D: nhựa cứng Polycarbonate |
| Tính năng mở rộng: | Không |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 50 Wh 3-cell Li-ion battery |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 362.9 x 237.5 x 17.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC