
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính xách tay Asus Vivobook i5-13420H/16GB/512GB (X1405VA-LY623W)
15,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X1405VA-LY623W |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | Intel® Core™ i5-13420H Processor (, , 8 cores, 12 Threads) |
| Tốc độ CPU: | 2.1 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | up to 4.6 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 1 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | WUXGA |
| Độ phân giải màn hình: | (1920 x 1200) 16:10 aspect ratio |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz refresh rate |
| Màn hình cảm ứng: | Non-touch screen |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 1*1 |
| Bluetooth: | Bluetooth® 5.3 Wireless Card (*Bluetooth® version may change with OS version different.) |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A (data speed up to 480Mbps), 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C with support for power delivery (data speed up to 5Gbps), 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (data speed up to 5Gbps) |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 317.1 x 222 x 19.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC