
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Acer Aspire 5 A514-56P-55K5 i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (NX.KHRSV.003)
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Acer Aspire 5 A514-56P-55K5 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Thương hiệu đến từ: | Đài Loan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | i5-1335U |
| Tốc độ CPU: | 3.4 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB, 10 lõi, 12 luồng |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.60 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | Onboard |
| Tốc độ Bus RAM: | 4800 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) pixel |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 2.1 |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Kết nối khác laptop: | 1x3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-in microphone |
| Camera: | 720p HD |
| Chất liệu vỏ: | Cover A, B, C, D: nhựa cứng Polycarbonate |
| Tính năng mở rộng: | Bàn phím tiêu chuẩn |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 50 Wh 3-cell Li-ion battery |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.54 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 318.8 x 225.5 x 17.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC