
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

HP Pavilion X360 14-EK2013TU Core 7-150U (9Z2V4PA)
25,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 9Z2V4PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core 7 |
| Loại CPU: | 150U |
| Tốc độ CPU: | 1.8 GHz (P-core) |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.4 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 1 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Graphics |
| Loại màn hình: | Touch-screen, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort/HP Sleep & Charge), 1x Headphone/Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | HP Wide Vision HD Camera with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (43.3Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.495 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 32.2 x 21 x 1.99 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC