
Laptop MSI Modern 14 i5-1335U/16GB/512GB/Win11 Xám (F13MG-240VNCP)
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | F13MG-240VNCP |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | MSI |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | i5-1335U |
| Loại CPU: | 13th Gen Intel Core i5-1335U Processor (10 cores) |
| Tốc độ CPU: | 1.3GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB L3 |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.60GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 2 x 8GB ( nâng cấp tối đa 64GB) |
| Số khe RAM: | 2 khe |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Chipset card đồ họa: | Integrated SoC |
| Loại màn hình: | IPS, chống chói anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920x1080) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Hi-Res Audio Ready, DTS Audio Processing, 1x Mic-in, 1x Headphone-out |
| Mở khóa vân tay: | Có |
| Chuẩn WiFi: | Intel Wi-Fi 6E AX211 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | 1x RJ45 |
| Cổng USB: | 3 x USB 3.2 Gen 1 Type -A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x Micro SD |
| Đèn nền bàn phím: | Có |
| Camera: | HD WebCam with microphone |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ kim loại cao cấp |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (46.8Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323.9 x 217.2 x 19.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG