
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính xách tay Asus Vivobook 15 i5-120U/16GB/512GB/Win11 Bạc (X1504VA-BQ165W)
15,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X1504VA-BQ165W |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại CPU: | Intel® Core™ 5 Processor 120U 1.4 GHz |
| Tốc độ CPU: | up to 5.0 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 1.4 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Loại màn hình: | IPS-level Panel |
| Kích thước màn hình: | 15.6-inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) 16:9 aspect ratio |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz refresh rate |
| Màn hình cảm ứng: | Non-touch screen |
| Mở khóa vân tay: | 1x HDMI 1.4 |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 1*1 |
| Bluetooth: | Bluetooth® 5.2 Wireless Card (*Bluetooth® version may change with OS version different.) |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A (data speed up to 480Mbps) |
| Cổng HDMI: | 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C (data speed up to 5Gbps) |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (data speed up to 5Gbps) |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 359.7 x 232.5 x 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC