
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

HP Envy X360 14-FC0091TU U5-125U (A19C1PA)
29,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A19C1PA |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core Ultra 5 |
| Loại CPU: | 125U |
| Tốc độ CPU: | 1.3 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.3 GHz |
| Loại RAM: | LPDDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 1 |
| Tốc độ Bus RAM: | 6400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 1TB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Graphics |
| Loại màn hình: | Touch-screen, OLED, 120Hz, edge-to-edge glass, micro-edge |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2.8K (2880 x 1800) |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio (sound by Poly Studio) |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A (one port with HP Sleep & Charge); 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C (supports Power Delivery/DisplayPort/HP Sleep & Charge); 1x Thunderbolt 4(supports Power Delivery/DisplayPort/HP Sleep & Charge); 1x Headphone/Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | HP 5MP IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Kim loại |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (59.16Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.36 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 31.34 x 21.89 x 1.69 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC