
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

HP 14-EP0128TU i5-1335U/8GB/512GB (8U6L5PA)
14,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 8U6L5PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1335U (10 cores) |
| Tốc độ CPU: | 3.4 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB (Cache L3) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.6 Ghz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Số khe RAM: | 2 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Chipset card đồ họa: | Không |
| Dung lượng card đồ họa: | Không |
| Loại màn hình: | Micro-edge, anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A ; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C ; 1x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Camera: | HP True Vision HD Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323.7 x 215 x 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC