
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

A412FA - Core i3 - 4GB - 14"
11,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A412FA-EK156T |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 8145U |
| Tốc độ CPU: | 2.1 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.9 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FullHD 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Cổng USB: | 1 x USB3.1 Type C (Gen 1); 1 x USB 3.1 (Gen 1); 1 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.1 |
| Camera: | HD Camera |
| Tính năng mở rộng: | Bảo mật vân tay |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 64bit |
| Loại Pin Laptop : | 2 Cell 37WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 322 x 212 x 19.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC