
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

S530UA - Core i3 - 4GB - 15.6"
13,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | S530UA-BQ145T |
| Màu sắc: | Bạc vàng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 8130U |
| Tốc độ CPU: | 2.2 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 4 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.4 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FullHD 1920 x 1080 |
| Công nghệ âm thanh: | ASUS SonicMaster |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Cổng USB: | 2x USB 2.0, 1x USB 3.1, 1x Type-A USB 3.1 Gen 1 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | MicroSD Card Reader |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.2 |
| Camera: | HD webcam |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 Home |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cells 42 Whrs |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 361.4 x 243.5 x 18 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC