
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Asus Vivobook 15 i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (X1504VA-NJ070W)
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | X1504VA-NJ070W |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1335U |
| Tốc độ CPU: | 1.3 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, 10 cores, 12 Threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.6 Ghz |
| Loại RAM: | DDR4 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | M.2 NVM PCIe 3.0 SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Onboard |
| Chipset card đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | FHD, 16:9, LED, 60Hz, 250nits |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) pixels |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Đang cập nhật |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Cổng USB: | 1x USB 2.0 Type-A; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C; 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 5 |
| Camera: | 720p HD camera |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Fingerprint |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 359.7 x 232.5 x 17.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC