
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Macbook Air M3 8GB/256GB/8 Core GPU MRXV3SA/A Midnight
27,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MRXV3SA/A |
| Màu sắc: | Midnight |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Apple M3 8 nhân, Neural Engine 16 nhân |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 256 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Card tích hợp - 8 nhân GPU |
| Loại màn hình: | Liquid Retina, Hỗ trợ một tỷ màu, Dải màu rộng (P3), Công nghệ True Tone, Độ sáng 500 nits |
| Kích thước màn hình: | 13.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2560x1664 |
| Công nghệ âm thanh: | 4 Loa, Dolby Atmos, 3 microphones, Spatial Audio |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6E (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | 1x MagSafe 3; 1x Jack 3.5 mm; 2x Thunderbolt / USB 4 hỗ trợ: Sạc, DisplayPort, Thunderbolt 3 (lên đến 40Gb/s), USB 4 (lên đến 40Gb/s) |
| Camera: | Camera FaceTime HD 1080p |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ 100% nhôm tái chế |
| Tính năng mở rộng: | Touch ID |
| HĐH kèm theo máy: | MacOS |
| Loại Pin Laptop : | Pin Li-Po, Xem phim trên ứng dụng Apple TV lên đến 18 giờ (Hãng công bố) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.24 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 304.1 x 215 x 11.3 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC