
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Laptop Dell 16 DC16250-C7U161W11BLU i7-150U/16GB/1TB/Win11 Đen
26,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DC16250-C7U161W11BLU |
| Màu sắc: | Carbon Black |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core 7 |
| Loại CPU: | Core 7 150U |
| Tốc độ CPU: | 1.20 GHz - 1.80 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, 1.80GHz and up to 5.4 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.00 GHz - 5.40 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Loại RAM: | DDR5 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16GB, 2x8GB, DDR5, 5200 MT/s |
| Số khe RAM: | 2 khe DDR5 So-DIMM (Đã sử dụng 2 khe) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2600 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1TB SSD PCIe Gen4x4 (M.2 2230), có thể tháo rời thay thế, nâng max 2TB (M.2 2230 PCIe NVMe Gen4x4) |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® Graphics (tích hợp) |
| Loại màn hình: | Wide Viewing Angle (WVA) |
| Kích thước màn hình: | 16.0" |
| Độ phân giải màn hình: | FHD+ (1920 x 1200) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Có |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek ALC3204/Realtek ALC3254 |
| Mở khóa vân tay: | Có |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) ports;1x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C port with DisplayPort 1.4 and Power Delivery |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 port |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Đèn nền bàn phím: | 1 màu (trắng) |
| Camera: | 1280 x 720 (HD) at 30 fps |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home, Single Langua ge English + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year subs cription |
| Loại Pin Laptop : | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 250.6 mm - Rộng 357.3 mm - Cao 18.23 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC