
MacBook Pro M1 2021 Xám
65,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MKGQ3SA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Apple M1 Pro |
| Loại CPU: | Đang cập nhật |
| Tốc độ CPU: | 200 GB/s memory bandwidth |
| Bộ nhớ đệm: | Đang cập nhật |
| Tốc độ CPU tối đa: | Đang cập nhật |
| Loại RAM: | Đang cập nhật |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | Đang cập nhật MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Card tích hợp - 16 nhân GPU |
| Loại màn hình: | Liquid Retina XDR display |
| Kích thước màn hình: | 14.2 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Liquid Retina XDR display (3024 x 1964) |
| Công nghệ âm thanh: | Wide stereo sound; Hệ thống âm thanh 6 loa; Dolby Atmos |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Cổng USB: | 3 x Thunderbolt 4 USB-C |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Camera: | 1080p FaceTime HD camera |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ kim loại nguyên khối |
| Tính năng mở rộng: | Sạc MagSafe; Bảo mật vân tay; Đèn nền bàn phím |
| HĐH kèm theo máy: | Mac OS |
| Loại Pin Laptop : | Đang cập nhật |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 312.6 x 221.2 x 15.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG