
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Asus Vivobook S14 U5-225H (S3407CA-LY095WS)
19,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | S3407CA-LY095WS |
| Màu sắc: | Xám (Matte Gray) |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core Ultra 5 |
| Loại CPU: | 225H |
| Tốc độ CPU: | 1.7 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 18 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.9 GHz |
| Loại RAM: | DDR5 |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Số khe RAM: | 1x DDR5 SO-DIMM, 1x M.2 2280 PCIe 4.0x4 |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD (M.2 2280 PCIe 4.0x4) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics |
| Loại màn hình: | IPS, 16:10 |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | SonicMaster |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6(802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth® 5.3 Wireless Card (*Bluetooth® version may change with OS version different.) |
| Chuẩn LAN: | Không có |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A (data speed up to 5Gbps); 2x USB 3.2 Gen 1 Type-C with support for display / power delivery (data speed up to 5Gbps); 1x HDMI 1.4; 1x 3.5mm Combo Audio Jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không có |
| Camera: | FHD Camera |
| Chất liệu vỏ: | Plastic |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 70WHrs, 4S1P, 4-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 315.2 x 223.4 x 15.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC