
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Asus ExpertBook P1 i3-1315U/8GB/256GB/Win11 (P1403CVA-S60618W)
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | P1403CVA-S60618W |
| Màu sắc: | Misty Grey (Xám) |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 1315U |
| Tốc độ CPU: | 1.2 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 10MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.50GHz |
| Loại RAM: | DDR5 |
| Dung lượng RAM: | 8GB |
| Số khe RAM: | 2 |
| Tốc độ Bus RAM: | 5200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | M.2 2280 NVMe PCIe |
| Dung lượng ổ cứng: | 256 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Audio by Dirac; Built-in speaker; Built-in array microphone |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Chuẩn LAN: | RJ45 Gigabit Ethernet |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 2x USB 3.2 Gen 2 Type-C support display / power delivery |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 |
| Camera: | 720p HD camera |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Loại Pin Laptop : | 42WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 324.5 x 214.4 x 19.7 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC