
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

MSI Katana 15 i7-13620H (B13VEK-252VN)
32,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Katana 15 B13VEK-252VN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | MSI |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 13620H |
| Tốc độ CPU: | Đang cập nhật |
| Bộ nhớ đệm: | 24 MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.9 GHz |
| Loại RAM: | DDR5 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 5200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB |
| Loại màn hình: | Tấm nền IPS, 144Hz, 45%NTSC |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Công nghệ âm thanh: | Nahimic Audio |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 + Bluetooth v5.2 |
| Chuẩn LAN: | 1x RJ45 Gigabit LAN |
| Cổng USB: | 1x Type-C (USB3.2 Gen1 / DP); 2x Type-A USB3.2 Gen1; 1x Type-A USB2.0 |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz) |
| Kết nối khác laptop: | 1 x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| Camera: | Webcam HD type (30fps@720p) |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| Tính năng mở rộng: | Đèn bàn phím 4-Zone RGB Gaming Keyboard |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | Battery 3-Cell 53.5 Battery (Whr) 200W adapter |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.25 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 359 x 259 x 24.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC