
Loa karaoke di động Nova Audio PRO-600V Array
13,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PRO-600V ARRAY |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nova Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ âm thanh: | Công nghệ âm thanh kỹ thuật số DSP |
| Kích thước màn loa: | 18 cm |
| Công suất loa: | RMS 600W- PMOP 2200W |
| Bluetooth: | Có |
| Wi-Fi: | Không |
| NFC: | Không |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Phạm vi không dây tối đa: | 15 mét |
| Cổng giao tiếp khác: | TWS,HDMI, OPTICAL, Tai nghe, Cổng Live Stream |
| Dung lượng pin: | Pin Lithium: 12V8 - 22.000 mAh |
| Thời gian phát tối đa: | 6-8 giờ |
| Chống nước: | Không |
| Chức năng khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 610 mm - Rộng 585 mm - Cao 1335 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG