
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động xách tay Boston Audio BA 4500 VII
7,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BA 4500VII |
| Nhà sản xuất: | Boston Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | Bình 12 tháng, Loa 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa di động xách tay |
| Số kênh dàn loa: | 1 kênh |
| Số loa: | 1 |
| Công suất Loa: | 400W ( P.M.P.O) |
| Công suất loa vệ tinh: | 100W |
| Độ nhạy: | 95dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Thời lượng pin: | Thời gian sử dung: 6h - 8h, Thời gian sạc: 4h |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Composite: | Không |
| Cổng Component: | Không |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng Coaxial: | Không |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng Wifi: | Có |
| Cổng LAN: | Không |
| Cổng kết nối khác: | AV |
| Tính năng nổi bật: | Karaoke, nghe nhạc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 300 x 230 x 250 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC