
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke di động Nova Audio Pro-550V
8,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Pro-550V |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nova Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke di động |
| Số kênh dàn loa: | 1 kênh |
| Số loa: | 3 loa: BASS - MID - TREBLE |
| Công suất Loa: | RMS: 600W, PMPO: 2000W (MAX) |
| Công suất loa trầm: | PMPO: 1500W |
| Công suất loa vệ tinh: | PMPO: 500W |
| Độ nhạy: | 90 dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 20Hz - 20KHz |
| Thời lượng pin: | 12V - 20A, Dùng khoảng 4 - 6 tiếng |
| Cổng HDMI: | HDMI ARC |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Composite: | Không |
| Cổng Component: | Không |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng Coaxial: | Không |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng Wifi: | Không |
| Cổng LAN: | Không |
| Cổng kết nối khác: | Phone, OTG Live, In-Out : jack 3.5 |
| Tính năng nổi bật: | Công nghệ vang số 2 chip DSP, Sub Vol |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 47 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 510 x 500 x 830 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC