
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa thùng kéo Boston Audio BA 6000VII
7,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BA 6000VII |
| Nhà sản xuất: | Boston Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | Bình 12 tháng, Loa 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa kéo |
| Số loa: | 1 bass 18 inch, 1 treble còi |
| Công suất Loa: | 1000W (P.M.P.O) |
| Công suất loa vệ tinh: | 100W |
| Độ nhạy: | 95dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Phạm vi không dây tối đa: | 30m |
| Thời lượng pin: | Dung lượng 12V/20Ah, Thời gian sử dung: 6h - 8h, Thời gian sạc: 4h |
| Cổng HDMI: | Không |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Composite: | Không |
| Cổng Component: | Không |
| Cổng Optical: | Không |
| Cổng Coaxial: | Không |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng Wifi: | Có |
| Cổng LAN: | Không |
| Cổng kết nối khác: | SD CARD, AV, GUITAR |
| Tính năng nổi bật: | Trang bị 02 cây micro cao cấp giúp chống hú, chống rớt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 450 x 450 x 720 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC