
LOA BOSTON AUDIO BA 500V
9,720,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AUDIO BA 500V |
| Nhà sản xuất: | Boston Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa thùng |
| Số loa: | 2 |
| Công suất Loa: | 100W |
| Độ nhạy: | 90 dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 20 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 501 x 292 x 277 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG