
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Amply Boston Audio PA 6000II
11,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PA 6000II |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Trung Quốc |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số kênh Amply: | 2 kênh |
| Công suất Amply: | 600W |
| Công suất tiêu thụ: | 600 - 1000W |
| Tính năng khác của amply: | Không |
| Bluetooth: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Composite: | Không |
| Cổng Component: | Không |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng Coaxial: | Không |
| Remote: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 450 x 340 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC