
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Amply karaoke Sumico SU400
12,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SU400 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sumico |
| Xuất xứ sản phẩm: | Singapore / Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công suất Amply: | 400W/kênh |
| Công suất tiêu thụ: | 200W |
| Tính năng khác của amply: | 2 Micro kèm theo, Có kèm Remote Karaoke |
| Bluetooth: | Có |
| Cổng HDMI: | HDMI x 3 |
| Cổng USB: | 1 USB Type A |
| Cổng Optical: | 1 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 70 x 340 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC