
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke iCore i8
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | i8 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iCore |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số loa: | 02 củ loa 8 inchs |
| Công suất Loa: | 50W |
| Thời lượng pin: | 2V/4.5Ah, Dùng khoảng 5 giờ |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 700x320x320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC