
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa xách tay Boston Audio BA 3000 VII
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BA 3000 VII |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Boston Audio |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | Bình 12 tháng, Loa bass, Treble, bo mạch 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa xách tay |
| Công suất Loa: | 550W (PMPO) |
| Công nghệ âm thanh: | Hệ thống loa 3 đường tiếng 1 bass 10 inch, 2 treble, mạch khuếch đại âm thanh Mosfet |
| Phạm vi không dây tối đa: | 50m |
| Chống nước: | Có |
| Thời lượng pin: | Dùng khoảng 8 tiếng |
| Jack 3.5mm: | AV |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng Wifi: | Có |
| Cổng kết nối khác: | USB, SD Card, Guitar |
| Tính năng nổi bật: | Karaoke, nghe nhạc |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 490 x 430 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC