
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa Karaoke JBL Pasion 10-PAK
15,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PASION10-PAK |
| Màu sắc: | Đen - Vàng |
| Nhà sản xuất: | JBL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Số loa: | 1 loa |
| Công suất Loa: | 200W |
| Độ nhạy: | 90dB |
| Trở kháng: | 8 Ohms |
| Tần số loa: | 48Hz – 18kHz |
| Kích thước sản phẩm: | 521 x 292 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC