
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke Microtek MTK-9800 PRO
10,900,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MTK-9800 PRO |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Microtek |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke |
| Kích thước màn loa: | 40 cm |
| Công suất Loa: | 2000W |
| Công nghệ âm thanh: | DSP |
| Phạm vi không dây tối đa: | 15m |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | 12V - 20A, Dùng khoảng 4 - 6 tiếng |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 70 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 970 x 465 x 795 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC