
Dàn loa karaoke di động Acnos CS550
7,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CS550 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Acnos |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa karaoke di động |
| Kích thước màn loa: | 4 loa trầm 6,5 inch, 6 loa treble |
| Công suất Loa: | 300W RMS |
| Thời lượng pin: | Dùng khoảng 5 - 7 tiếng |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Optical: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Có |
| Cổng kết nối khác: | Ngõ kết nối: USB Mp3 / Line In 3.5mm / Guitar In (jack 6.35mm)/ Nguồn AC, ngõ nối bình điện 12V Battery In, Optical In |
| Tính năng nổi bật: | Đi kèm 2 micro không dây UHF hát hay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 530 x 662 x 330 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG