
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bộ loa đã lắp vào thùng JBL MK10
13,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KI510-PAK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | JBL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa thùng |
| Số loa: | 3 |
| Công suất Loa: | 200W RMS, 800W (cực đại) |
| Độ nhạy: | 90 dB |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 48 Hz - 17 kHz |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 505 x 290 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC