
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Loa karaoke xách tay Sumico BT-S65
8,150,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BT-S65 |
| Nhà sản xuất: | Sumico |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Loa: | Loa xách tay |
| Kích thước màn loa: | 16.5 cm x 2 |
| Số kênh dàn loa: | 2 kênh |
| Số loa: | 4 loa |
| Công suất Loa: | 150 W |
| Công suất loa trầm: | 100W |
| Công suất loa vệ tinh: | 50W |
| Độ nhạy: | 90 dB |
| Công nghệ âm thanh: | Công nghệ X-Bass tăng cường Bass Booster |
| Trở kháng: | 8 Ohm |
| Tần số loa: | 30Hz - 20kHz |
| Chống nước: | Không |
| Thời lượng pin: | 8 giờ (50% volume), thời gian sạc 4 - 5 giờ |
| Cổng HDMI: | HDMI ARC |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Optical: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Cổng Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Cổng kết nối khác: | Micro, Guitar |
| Tính năng nổi bật: | Trang bị 2 micro không dây, 1 remote |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 11.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 486 x 286 x 300 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC